Biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI - AC800 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 525-690VAC
  • Truyền thông: Optical fiber - Cáp quang
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI - AC800 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI - AC800 Series
  • Điện áp vào 525-690VAC
  • Thông số khác Tủ đơn truyền động bốn góc phần tư, bộ chỉnh lưu tích cực
  • Ngõ vào điều khiển 6 Digital input terminal
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V
  • Ngõ ra analog 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Cấp độ bảo vệ IP00
  • Công suất (Không quá tải) 55kW
  • Dòng định mức (Không quá tải) 62A
Chi tiết sản phẩm “Biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI - AC800 Series
06 thg 3, 2026 từ: Admin
Thế mạnh của biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI
Duy trì ổn định khi làm việc liên tục
  • Biến tần VEICHI AC800-S75-T6-0062 duy trì hiệu suất ổn định ngay cả khi hệ thống vận hành lâu.
  • Giảm dừng máy đột ngột trong quá trình sản xuất.
Mượt mà khi điều khiển động cơ
  • Tối ưu quá trình tăng/giảm tốc, hạn chế hiện tượng giật tải.
    Giúp động cơ vận hành êm hơn, giảm hao mòn cơ khí.
Hỗ trợ tín hiệu linh hoạt giữa các hệ thống
  • Biến tần AC800-S75-T6-0062 có thể xử lý đa dạng tín hiệu điều khiển trong hệ thống tự động.
  • Đảm bảo kết nối đồng bộ giữa các thiết bị trong dây chuyền.
Đáp ứng tốt các hệ thống công nghiệp
  • Hoạt động ổn định trong môi trường yêu cầu khắt khe và tải lớn.
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI - AC800 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC800-S75-T6-0062 VEICHI - AC800 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%