Biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI - AC810 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 537~679VDC
  • Công suất: 3.7kW
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI - AC810 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI - AC810 Series
  • Điện áp vào 537~679VDC
  • Công suất 3.7kW
  • Truyền thông Modbus-RTU, CANopen
  • Ngõ vào điều khiển 2xDigital input
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Ngõ ra analog 0mA~20mA, 0V~10V
  • Ngõ ra điều khiển 1×Relay output, 2xDIO
  • Kích thước (WxHxD) mm 50*350*305
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng ≤ 4kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Series AC810
  • Dòng điện đầu vào 12A
  • Dòng điện đầu ra 9A
  • Cấp độ bảo vệ IP20
  • Trục Single-axis
Chi tiết sản phẩm “Biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI - AC810 Series
06 thg 3, 2026 từ: Admin
Ứng dụng của biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI
Quạt công nghiệp nhỏ
- Quạt hút
- Quạt thông gió
- Quạt làm mát
Bơm nước
- Bơm tuần hoàn
- Bơm tăng áp nhỏ
- Hệ thống cấp nước mini
Băng tải mini
- Băng tải đóng gói
- Băng tải phân loại
- Băng tải thực phẩm
Máy đóng gói
- Máy dán nhãn
- Máy co màng
- Máy chiết rót nhỏ
Máy cơ khí nhỏ
- Máy cắt
- Máy khoan
- Máy mài
- Máy chế biến mini
Máy dệt, máy cuộn nhỏ
- Máy cuốn
- Máy kéo sợi mini
Hệ HVAC nhỏ
- Quạt AHU nhỏ
- Hệ thông gió
- Hệ điều hòa mini
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI - AC810 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC810-I20-T3-0009-0001 VEICHI - AC810 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%