Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI - AC810 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 537~679VDC
  • Công suất: 18.5kW
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI - AC810 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI - AC810 Series
  • Điện áp vào 537~679VDC
  • Công suất 18.5kW
  • Truyền thông Modbus-RTU, CANopen
  • Ngõ vào điều khiển 2xDigital input
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Ngõ ra analog 0mA~20mA, 0V~10V
  • Series AC810
  • Dòng điện đầu vào 46A
  • Dòng điện đầu ra 37A
  • Cấp độ bảo vệ IP20
  • Trục Single-axis
Chi tiết sản phẩm “Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI - AC810 Series
06 thg 3, 2026 từ: Admin
Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI hoạt động với công suất 18.5kW, dòng điện ra 37A thuộc dòng biến tần cao cấp AC810 Series. Dòng sản phẩm này được thiết kế chuyên dụng cho các hệ thống truyền động đa trục sử dụng chung hệ thống DC Bus. Dưới đây là các ưu điểm nổi bật của sản phẩm này:
Ưu điểm của biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI
+ Tiết kiệm năng lượng vượt trội nhờ Common DC Bus: Thiết bị sử dụng dải điện áp đầu vào DC (537 ~ 679VDC). Khi chạy hệ thống đa trục, năng lượng hãm (phát điện) từ các trục giảm tốc có thể được chia sẻ trực tiếp qua thanh bus DC để nuôi các trục đang tăng tốc, giúp giảm điện năng tiêu thụ tổng thể và hạn chế việc sử dụng điện trở xả.
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI - AC810 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC810-I20-T3-0037-0001 VEICHI - AC810 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%