Biến tần hạ thế ATV212WU15N4 Schneider - ATV212 Series
12.587.630đ
  • Series: ATV212
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV212WU15N4 Schneider - ATV212 Series
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212WU15N4 Schneider - ATV212 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV212WU15N4 Schneider - ATV212 Series
  • Series ATV212
  • Công suất 1.5kW
  • Dòng định mức 3.7A
  • Ngõ vào điều khiển 3 Digital
  • Ngõ vào analog 2 ngõ vào (0-10V/0 - 20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1NO
  • Kích thước (WxHxD) mm 215x297x192
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 7kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212WU15N4 Schneider - ATV212 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV212WU15N4 Schneider - ATV212 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%