Biến tần AC800-R10-T3-2141-K VEICHI - AC800 Series
  • Series: AC800
  • Điện áp vào: 380-460VAC
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC800-R10-T3-2141-K VEICHI - AC800 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC800-R10-T3-2141-K VEICHI - AC800 Series
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Series AC800
  • Điện áp vào 380-460VAC
  • Công suất (Không quá tải) 1467kW
  • Dòng định mức (Không quá tải) 2141A
  • Truyền thông Optical fiber - Cáp quang
  • Thông số khác Mô-đun chỉnh lưu phản hồi
  • Ngõ vào điều khiển 6 Digital input terminal
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V
  • Ngõ ra điều khiển 2 Digital output
  • Ngõ ra analog 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC800-R10-T3-2141-K VEICHI - AC800 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC800-R10-T3-2141-K VEICHI - AC800 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%