Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI - AC810 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 537~679VDC
  • Công suất: 11kW
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI - AC810 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI - AC810 Series
  • Điện áp vào 537~679VDC
  • Công suất 11kW
  • Truyền thông Modbus-RTU, CANopen
  • Ngõ vào điều khiển 2xDigital input
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Ngõ ra analog 0mA~20mA, 0V~10V
  • Ngõ ra điều khiển 1×Relay output, 2xDIO
  • Kích thước (WxHxD) mm 100*350*305
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng ≤ 8.2kg
  • Series AC810
  • Dòng điện đầu vào 31A
  • Dòng điện đầu ra 25A
  • Cấp độ bảo vệ IP20
  • Trục Single-axis
Chi tiết sản phẩm “Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI - AC810 Series
06 thg 3, 2026 từ: Admin
Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI hoạt động điện áp vào 537~679VDC, công suất 11kW, hỗ trợ truyền thông Modbus-RTU, CANopen, dễ kết nối mở rộng hệ thống. AC810-I20-T3-0025-0011 thiết kế đa trục Multi-drive, điều khiển vector mạnh chạy ổn định, mô-men mạnh ở tốc độ thấp, khả năng phản hồi nhanh, hỗ trợ common DC bus, chia sẻ năng lượng tái sinh.
Ưu điểm của biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI
Thiết kế multi-drive tiết kiệm không gian
- Nhiều inverter dùng chung DC bus
- Thiết kế dạng book-size nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, dễ bố trí hệ nhiều motor
Tiết kiệm điện hiệu quả
- Hỗ trợ common DC bus, chia sẻ năng lượng tái sinh giữa các trục
- Tiết kiệm điện năng, giảm hao phí braking, nhiệt lượng hệ thống
Điều khiển vector mạnh
- AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI hỗ trợ đa chế độ điều khiển:
+ Sensorless Vector
+ Vector có encoder
+ Điều khiển PMSM
Chạy đồng bộ nhiều motor tốt
- Tăng độ ổn định vận hành, phù hợp sử dụng với:
+ Dây chuyền nhiều trục
+ Máy đồng bộ tốc độ
+ Hệ motion control
Hỗ trợ nhiều truyền thông công nghiệp
- Hỗ trợ kết nối với: Modbus RTU, CANopen, Profibus, Profinet
- Dễ tích hợp kết nối với: PLC, SCADA, hệ tự động hóa hiện đại
Hỗ trợ nhiều loại encoder
- Tương thích hỗ trợ nhiều loại encoder: TTL, HTL, Resolver, Sin/Cos
- Đáp ứng phù hợp sử dụng với: Tối ưu điều khiển chính xác cao, servo-like applications
Dễ bảo trì và mở rộng
- Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI thiết kế module dễ bảo trì và mở rộng
- Dễ dàng thay thế từng drive
- Linh hoạt, thuận tiện nâng cấp hệ thống
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI - AC810 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC810-I20-T3-0025-0011 VEICHI - AC810 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%