Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI - AC810 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 537~679VDC
  • Công suất: 15kW
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI - AC810 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI - AC810 Series
  • Điện áp vào 537~679VDC
  • Công suất 15kW
  • Truyền thông Modbus-RTU, CANopen
  • Ngõ vào điều khiển 2xDigital input
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Ngõ ra analog 0mA~20mA, 0V~10V
  • Ngõ ra điều khiển 1×Relay output, 2xDIO
  • Kích thước (WxHxD) mm 100*350*305
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng ≤ 8.2kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Series AC810
  • Dòng điện đầu vào 40A
  • Dòng điện đầu ra 32A
  • Cấp độ bảo vệ IP20
  • Trục Single-axis
Chi tiết sản phẩm “Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI - AC810 Series
06 thg 3, 2026 từ: Admin
Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI hoạt động điện áp vào 537~679VDC, công suất 15kW, thiết kế tối ưu cho hệ thống nhiều motor hoạt động với khả năng điều khiển vector mạnh. AC810-I20-T3-0032-0001 thiết kế multi-drive hiện đại, tiết kiệm điện nhờ common DC bus và dễ mở rộng truyền thông linh hoạt.
Tính năng của biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI
Điều khiển vector hiệu suất cao
- Hỗ trợ đa điều khiển:
+ V/F control
+ Sensorless Vector
+ Vector có encoder
Hệ common DC bus tiết kiệm điện
- Các module tiết kiệm điện khi có thể dùng chung DC bus, chia sẻ năng lượng tái sinh
- Điều này giúp hỗ trợ:
+ Tiết kiệm điện 5–30%
+ Giảm điện trở xả
+ Giảm tổn hao hệ thống
Thiết kế modular multi-drive
- AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI thiết kế dạng module độc lập
- Tối ưu dễ mở rộng nhiều motor
- Linh hoạt lắp đặt, tiết kiệm khoảng 30% diện tích tủ điện
Hỗ trợ nhiều chuẩn truyền thông
- Hỗ trợ đa chuẩn truyền thông: Modbus-RTU, CANopen, Profibus-DP, Profinet
- Tối ưu hóa, dễ kết nối với: PLC, HMI, SCADA, motion controller
Hỗ trợ nhiều loại encoder
- Hỗ trợ nhiều loại encoder tối ưu có thể mở rộng: TTL, HTL, UVW, Resolver, Sin/Cos.
- Nâng cao hóa, phù hợp với khả năng:
+ Điều khiển chính xác cao
+ Đồng bộ tốc độ
+ Motion control
Điều khiển tốc độ chính xác
- Tần số đầu ra hoạt động 0–500Hz
- Đảm bảo tốc độ đáp ứng nhanh
- Torque response thấp
Tích hợp nhiều chức năng bảo vệ
- Tích hợp đa chức năng bảo vệ:
+ Quá dòng
+ Quá áp
+ Thấp áp
+ Mất pha
+ Quá nhiệt
+ Overload
+ Lỗi encoder
- Đáp ứng tăng độ an toàn cho hệ thống
Tự động điều chỉnh carrier frequency
- Tối ưu hóa giúp đảm bảo:
+ Tối ưu nhiệt độ
+ Giảm nóng
+ Tăng độ bền thiết bị
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI - AC810 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI - AC810 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%