Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI - AC810 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 537~679VDC
  • Công suất: 37kW
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI - AC810 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI - AC810 Series
  • Điện áp vào 537~679VDC
  • Công suất 37kW
  • Truyền thông Modbus-RTU, CANopen
  • Ngõ vào điều khiển 2xDigital input
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Ngõ ra analog 0mA~20mA, 0V~10V
  • Ngõ ra điều khiển 1×Relay output, 2xDIO
  • Kích thước (WxHxD) mm 100*350*305
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng ≤ 8.2kg
  • Series AC810
  • Dòng điện đầu vào 90A
  • Dòng điện đầu ra 75A
  • Cấp độ bảo vệ IP20
  • Trục Single-axis
Chi tiết sản phẩm “Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI - AC810 Series
06 thg 3, 2026 từ: Admin
Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI đơn trục, công suất 37kW, chịu tải dòng đầu ra lên đến 75A. Thiết kế dùng cho các hệ thống DC Bus, thiết bị hoạt động ổn định trong dải điện áp đầu vào 537~679 VDC, đạt tiêu chuẩn bảo vệ IP20.
Ưu điểm của biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI
  • Công suất 37kW và dòng định mức 75A, đủ mạnh để điều khiển các động cơ lớn trong các ứng dụng cần mô-men xoắn và sự ổn định cao.
  • Dòng vào mức 90A, AC810-I20-T3-0075-0031 chịu tải và dự phòng công suất tốt, bảo vệ hệ thống trước các biến động tức thời của phụ tải.
  • Ngõ vào/ra Analog tiếp nhận tín hiệu từ -20mA đến +20mA và -10V đến +10V, xử lý chính xác các lệnh điều khiển đảo chiều hoặc điều khiển tốc độ cực nhạy từ các cảm biến ngoại vi.
Ứng dụng của biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI
  • Gia công và chế biến kim loại
  • Sản xuất giấy và Dệt may
  • In ấn và Đóng gói
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI - AC810 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC810-I20-T3-0075-0031 VEICHI - AC810 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%