Biến tần AC810-I20-T3-0075-D010 VEICHI - AC810 Series
  • Series: AC810
  • Điện áp vào: 537~679VDC
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0075-D010 VEICHI - AC810 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần AC810-I20-T3-0075-D010 VEICHI - AC810 Series
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Series AC810
  • Điện áp vào 537~679VDC
  • Công suất 37kW
  • Dòng điện đầu vào 90A
  • Dòng điện đầu ra 75A
  • Truyền thông Modbus-RTU, CANopen
  • Trục Double-axis
  • Ngõ vào điều khiển 2xDigital input
  • Ngõ vào analog -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V
  • Ngõ ra điều khiển 1×Relay output, 2xDIO
  • Ngõ ra analog 0mA~20mA, 0V~10V
  • Cấp độ bảo vệ IP20
  • Kích thước (WxHxD) mm 100*350*305
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng ≤ 8.2kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần AC810-I20-T3-0075-D010 VEICHI - AC810 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần AC810-I20-T3-0075-D010 VEICHI - AC810 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%