Biến tần hạ thế ATV212H075N4 Schneider - ATV212 Series
8.336.350đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Loại sản phẩm: Biến tần hạ thế
  • Series: ATV212
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV212H075N4 Schneider - ATV212 Series
19 thg 7, 2024 từ: Admin
bien-tan-atv212-schenider-1
tong-quan-ung-dung-atv212-schneider-2
thong-so-ky-thuat-atv212-schneider-4
kich-thuoc-trong-luong-atv212-schneider-6
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212H075N4 Schneider - ATV212 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV212H075N4 Schneider - ATV212 Series
  • Series ATV212
  • Công suất 0.75kW
  • Loại tải Tải nhẹ
  • Ứng dụng Bơm, Quạt, HVAC
  • Truyền thông BACnet, Modbus RS-485
  • Thông số khác Bộ lọc EMC
  • Ngõ vào điều khiển 3 Digital
  • Ngõ vào analog 2 ngõ vào (0-10V/0 - 20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1NO
  • Kích thước (WxHxD) mm 107x192x150
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 2kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212H075N4 Schneider - ATV212 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV212H075N4 Schneider - ATV212 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%