Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series
18.079.820đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
  • Công suất: 11kW
  • Dòng định mức: 22.5A
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series
  • Công suất 11kW
  • Dòng định mức 22.5A
  • Ngõ vào điều khiển 3 Digital
  • Ngõ vào analog 2 ngõ vào (0-10V/0 - 20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1NO
  • Kích thước (WxHxD) mm 180x307x170
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 6.45kg
  • Series ATV212
Chi tiết sản phẩm “Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series
19 thg 7, 2024 từ: Admin
Đặc điểm chung biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider
- Thiết kế nhỏ gọn chắc chắn, hoạt động bền bỉ, độ tin cậy cao
- Hiệu quả giao thức truyền thông BACnet, Modbus RS-485
- Tích hợp sẵn đa chức năng đặc biệt ứng dụng trong nhiều lĩnh vực công nghiệp, nhà máy,....
- Khả năng phục hồi máy nhanh chóng
- Giao diện thân thiện với người dùng, dễ dàng cài đặt và thao tác, thay thế, đến sửa chữa, bảo trì
- Hoạt động ổn định, chất lượng, độ bền cao
- Có thể sử dụng trong điều kiện môi trường khắc nghiệt
Ưu điểm nổi bật của biến tần ATV212HD11N4 Schneider
Ứng dụng của Schneider ATV212HD11N4
- Kiểm tra chất lượng sản phẩm trong điều khiển tốc độ băng tải dây chuyền
- Hệ thống băng tải tự động
- Tích hợp với PLC để điều chỉnh tốc độ động cao chính xác theo yêu cầu quy trình sản xuất
- Điều khiển động cơ bơm, quạt trong hệ thống xử lý nước thải
- Công nghiệp chế biến thực phẩm, đồ uống, máy đóng gói
- Máy bơm, quạt, hút, máy cuộn, xả,...
- Các thiết bị máy móc đơn giản
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV212HD11N4 Schneider - ATV212 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%