Biến tần hạ thế ATV212HD22N4 Schneider - ATV212 Series
41.199.180đ
  • Series: ATV212
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV212HD22N4 Schneider - ATV212 Series
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212HD22N4 Schneider - ATV212 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV212HD22N4 Schneider - ATV212 Series
  • Series ATV212
  • Công suất 22kW
  • Dòng định mức 43.5A
  • Ngõ vào điều khiển 3 Digital
  • Ngõ vào analog 2 ngõ vào (0-10V/0 - 20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1NO
  • Kích thước (WxHxD) mm 240x542x214
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 26.4kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212HD22N4 Schneider - ATV212 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV212HD22N4 Schneider - ATV212 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%