Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series
17.778.750đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
  • Công suất: 7.5kW
  • Loại tải: Tải nhẹ
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series
  • Công suất 7.5kW
  • Ngõ vào điều khiển 3 Digital
  • Ngõ vào analog 2 ngõ vào (0-10V/0 - 20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1NO
  • Kích thước (WxHxD) mm 180x307x170
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 6.45kg
  • Series ATV212
Chi tiết sản phẩm “Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series
19 thg 7, 2024 từ: Admin
Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider là giải pháp dành cho các ứng dụng tải nhẹ như Bơm, Quạt và hệ thống HVAC. Công suất 7.5kW, điện áp đầu vào 3 pha 380~460VAC, truyền thông BACnet và Modbus RS-485, sản phẩm này giúp hệ thống hoạt động luôn ổn định, tối ưu hóa chi phí năng lượng, dễ dàng tích hợp vào quản lý tòa nhà thông minh.
Tính năng nổi bật của biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider
Hỗ trợ đa dạng chế độ điều khiển động cơ
Tích hợp truyền thông và giao diện I/O linh hoạt
Khả năng chịu quá tải tốt
Độ bền cao
  • Cấp bảo vệ IP21 chống lại được xâm nhập của vật rắn có kích thước lớn hơn 12.5mm và chống được nước nhỏ giọt theo phương thẳng đứng, tăng độ bền và tuổi thọ của biến tần.
Ưu điểm của biến tần hạ thế ATV212HU75N4
Ứng dụng của biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider
  • Hệ thống bơm
  • Hệ thống quạt, thông gió
  • Hệ thống máy nén
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV212HU75N4 Schneider - ATV212 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%