Biến tần hạ thế ATV310H037N4E Schneider - ATV310 Series
4.252.270đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Loại sản phẩm: Biến tần hạ thế
  • Series: ATV310
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV310H037N4E Schneider - ATV310 Series
19 thg 7, 2024 từ: Admin
tong-quan-va-ung-dung-atv310-2
dac-diem-chinh-atv310-3-1
kich-thuoc-atv310-schneider-7
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV310H037N4E Schneider - ATV310 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV310H037N4E Schneider - ATV310 Series
  • Series ATV310
  • Công suất 0.37kW
  • Dòng định mức 1.5A
  • Loại tải Tải nhẹ
  • Ứng dụng Bơm, Quạt, Băng tải, Các ứng dụng đơn giản
  • Truyền thông Modbus RS-485
  • Ngõ vào điều khiển 4 Digital
  • Ngõ vào analog 0-10V/0-5V/4-20mA
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1 Open Collector
  • Kích thước (WxHxD) mm 72x143x130
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 0.8kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV310H037N4E Schneider - ATV310 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV310H037N4E Schneider - ATV310 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%