Biến tần hạ thế ATV320D11N4B Schneider - ATV320 Series
17.669.850đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Loại sản phẩm: Biến tần hạ thế
  • Series: ATV320
  • Điện áp vào: 3-phase 380~500VAC 50/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV320D11N4B Schneider - ATV320 Series
19 thg 7, 2024 từ: Admin
bien-tan-atv320-schneider-1
tong-quan-ung-dung-atv320-2
dac-diem-chinh-atv320-3
thong-so-ky-thuat-atv320-4-1
thong-so-ky-thuat-atv320-4-2
kich-thuoc-atv320-05
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV320D11N4B Schneider - ATV320 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV320D11N4B Schneider - ATV320 Series
  • Series ATV320
  • Công suất 11kW
  • Dòng định mức 27.7A
  • Loại tải Tải nặng
  • Ứng dụng Bơm, Quạt, Băng tải, Các ứng dụng đơn giản
  • Truyền thông CANopen, Modbus RS-485
  • Thông số khác Dòng mỏng, Tích hợp sẵn bộ lọc EMC
  • Ngõ vào điều khiển 6 Digital
  • Ngõ vào analog 3 ngõ vào (0~10V/-10~10V, 4~20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1NO+1 Open Collector
  • Kích thước (WxHxD) mm 150x232x232
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 8.7kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV320D11N4B Schneider - ATV320 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV320D11N4B Schneider - ATV320 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%