Biến tần hạ thế ATV930D45N4 Schneider - ATV930 Series
69.576.980đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Loại sản phẩm: Biến tần hạ thế
  • Series: ATV930
  • Điện áp vào: 3-phase 380~460VAC 50/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Biến tần hạ thế ATV930D45N4 Schneider - ATV930 Series
19 thg 7, 2024 từ: Admin
bien-tan-atv930-schenider-1
tong-quan-ung-dung-atv930-schneider-2
dac-diem-chinh-atv930-schneider-3
ma-hang-atv930-schneider-4
thong-so-ky-thuat-atv930-schneider-5
so-do-dau-noi-atv930-schneider-6
kich-thuoc-trong-luong-atv930-schneider-7
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV930D45N4 Schneider - ATV930 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế ATV930D45N4 Schneider - ATV930 Series
  • Series ATV930
  • Công suất 45kW
  • Dòng định mức 88A
  • Loại tải Tải nhẹ
  • Ứng dụng Cầu trục, Máy nghiền, Máy gia công, Băng tải dài, Máy nén khí, Máy ép nhựa
  • Truyền thông Ethernet/IP, Modbus TCP, Modbus RS-485
  • Thông số khác Bộ lọc EMC - DC Reactor
  • Ngõ vào điều khiển 8 Digital
  • Ngõ vào analog 3 ngõ vào (0 - 10V/4-20mA)
  • Ngõ ra analog 0~10V/4~20mA x2
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+2NO
  • Kích thước (WxHxD) mm 226x673x274
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 28.7kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế ATV930D45N4 Schneider - ATV930 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế ATV930D45N4 Schneider - ATV930 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%