Biến tần hạ thế FR-F842-500K-1 Mitsubishi
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 3-phase 380~415VAC 50/60Hz
  • Công suất: 500kW
  • Dòng định mức: 1094A
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần hạ thế FR-F842-500K-1 Mitsubishi
  • Tên sản phẩm Biến tần hạ thế FR-F842-500K-1 Mitsubishi
  • Công suất 500kW
  • Dòng định mức 1094A
  • Loại tải Tải nhẹ
  • Ứng dụng Bơm, Quạt, HVAC
  • Truyền thông CC-Link
  • Ngõ vào điều khiển 12 Digital
  • Ngõ vào analog 0-10V/0-5V/4-20mA/-10-10V/-5-5V
  • Ngõ ra điều khiển 1NO/NC+1 Open Collector
  • Kích thước (WxHxD) mm 680x1580x440
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 243kg
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần hạ thế FR-F842-500K-1 Mitsubishi
Đánh giá & Bình luận Biến tần hạ thế FR-F842-500K-1 Mitsubishi (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%