Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series
Liên hệ
Download tài liệu
  • Điện áp vào: 1P 220V
  • Công suất: 55kW
  • Dòng định mức: 200A
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series
05 thg 12, 2025 từ: Admin
ga310
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series
  • Tên sản phẩm Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series
  • Điện áp vào 1P 220V
  • Công suất 55kW
  • Dòng định mức 200A
  • Loại tải Tải nặng
  • Truyền thông RS-485
  • Ngõ ra analog 0V–10V, 0mA–20mA, 4mA–20mA
  • Ngõ ra điều khiển 1x Relay output, 1x Open collector output
  • Đơn vị tính Cái/Pce
  • Số lượng trong 1 hộp 1
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Kích thước (WxHxD)mm 270x638x580
  • Series GA310
Chi tiết sản phẩm “Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series
05 thg 12, 2025 từ: Admin
Với cải tiến vượt trội, biến tần GA310-T2-055G NiSTRO nâng cao hiệu suất vận hành, dễ dàng cài đặt và cấu hình đơn giản. Công suất 55kW, sử dụng công nghệ điều khiển vector định hướng từ trường tiên tiến cho khả năng điều khiển chính xác cho cả động cơ không đồng bộ 3 pha.
Ứng dụng thực tế của biến tần GA310-T2-055G NiSTRO
Hệ thống bơm bước
Máy chế biến và máy gia công
Hệ thống quạt và thông gió
- Làm giảm thiểu tiếng ồn, hạn chế hao mòn cơ khí, tối ưu hiệu quả vận hành, giảm thiểu chi phí.
Băng tải và dây chuyền sản xuất
- Thiết bị giúp điều chỉnh tốc độ băng tải phù hợp với mỗi công đoạn sản xuất.
- Có khả năng tăng hoặc giảm tốc mượt mà, duy trì quá trình vận hành ổn định cho hệ thống.
Xem thêm Thu gọn
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần GA310-T2-055G NiSTRO - GA310 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%