Biến tần HD770G6T2000V01-D Honeywell - HD770G Series
  • Series: HD770G
  • Điện áp vào: 3-phase 660V, 50Hz/60Hz
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Biến tần HD770G6T2000V01-D Honeywell - HD770G Series
  • Tên sản phẩm Biến tần HD770G6T2000V01-D Honeywell - HD770G Series
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Series HD770G
  • Công suất 200/220kW
  • Dòng định mức 218/235 A
  • Loại tải Tải nặng/Tải nhẹ
  • Truyền thông RS485
  • Phụ kiện Cuộn kháng DC
  • Ngõ vào điều khiển 5 Digital Input
  • Ngõ ra điều khiển 1 Digital Output, 1 Relay Output
  • Ngõ vào analog 2 Analog Input (0V~10V, 0mA~20mA)
  • Ngõ ra analog 1 Analog Output (DC 0V~10V, DC 0mA~20mA, 0kHz~100kHz)
  • Kích thước (WxHxD) mm 360x940x480mm
  • Cân nặng 93kg
  • Đơn vị tính Pcs
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Biến tần HD770G6T2000V01-D Honeywell - HD770G Series
Đánh giá & Bình luận Biến tần HD770G6T2000V01-D Honeywell - HD770G Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%