Encoder tương đối HE50B-8-1024-6-L-5 Hanyoung
1.105.610đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Download tài liệu
  • Loại sản phẩm: Encoder tương đối
  • Hình dáng: φ50mm
  • Đường kính Trục / Lỗ: Trục φ8mm
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Tổng quan “Encoder tương đối HE50B-8-1024-6-L-5 Hanyoung
03 thg 7, 2024 từ: Admin
bo-mahoa-vong-quay-he50b-series-hanyoung-1
tong-quan-ung-dung-he50b-series-hanyoung-2
thong-tin-chon-ma-hang-he50b-hanyoung-3
thong-so-ky-thuat-he50b-hanyoung-4
so-do-dau-noi-he50b-hanyoung-5
kich-thuoc-he50b-series-hanyoung-6
Xem thêm Thu gọn
Thông số kỹ thuật “Encoder tương đối HE50B-8-1024-6-L-5 Hanyoung
  • Tên sản phẩm Encoder tương đối HE50B-8-1024-6-L-5 Hanyoung
  • Hình dáng φ50mm
  • Xung/ 1 vòng (PR) 1024P/R
  • Pha ngõ ra AA ̅BB ̅ ZZ ̅
  • Ngõ ra điều khiển Line driver
  • Điện áp cung cấp (VDC) 5VDC
  • Kết nối Cáp kéo dài
  • Kích thước Phi 50
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 200g
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Tài liệu kỹ thuật “Encoder tương đối HE50B-8-1024-6-L-5 Hanyoung
Đánh giá & Bình luận Encoder tương đối HE50B-8-1024-6-L-5 Hanyoung (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%