Contactor LC1DT80ABD Schneider - Tesys LC1D Series
7.339.398đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Contactor LC1DT80ABD Schneider - Tesys LC1D Series
  • Tên sản phẩm Contactor LC1DT80ABD Schneider - Tesys LC1D Series
  • Số cực 4P
  • Dòng tiếp điểm 80A
  • Tiếp điểm phụ 4NO
  • Điện áp coil 24VDC
  • Tiêu chuẩn coil DC U 0.7~1.1Uc
  • Kích thước 74×45×80mm
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 1225g
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Đánh giá & Bình luận Contactor LC1DT80ABD Schneider - Tesys LC1D Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%