Contactor LC1E300U5 Schneider - Easypact LC1E Series
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Contactor LC1E300U5 Schneider - Easypact LC1E Series
  • Tên sản phẩm Contactor LC1E300U5 Schneider - Easypact LC1E Series
  • Số cực 3P
  • Dòng tiếp điểm 300A
  • Điện áp coil 240VAC 50Hz
  • Kích thước 74×45×80mm
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 8500g
  • Số lượng trong 1 hộp 1
Đánh giá & Bình luận Contactor LC1E300U5 Schneider - Easypact LC1E Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%