Relay trung gian RSB1A120F7 Schneider - RSB Series
141.460đ
(Giá chưa bao gồm VAT)
  • Loại sản phẩm: Relay trung gian
  • Series: RSB
  • Type: 1 Poles (5 chân)
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Relay trung gian RSB1A120F7 Schneider - RSB Series
  • Tên sản phẩm Relay trung gian RSB1A120F7 Schneider - RSB Series
  • Series RSB
  • Type 1 Poles (5 chân)
  • Loại đèn Không đèn
  • Điện áp coil 120VAC
  • Dòng tiếp điểm 12A
  • Tiếp điểm (NO/NC) 1NO/NC
  • Nút thử ON/OFF Không
  • Kiểu kết nối Chân cắm đế
  • Phụ kiện mua riêng RSZE1S35M (Đế cắm)
  • Kích thước 17x27x332
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng 0.015kg
  • Số lượng trong 1 hộp 10pcs/Hộp
Đánh giá & Bình luận Relay trung gian RSB1A120F7 Schneider - RSB Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%