Servo Drive SD930-7R6A-EALBP VEICHI - SD900 Series
Dịch vụ & khuyến mãi
Ưu đãi 5% cho khách hàng đăng ký tài khoản
Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
Chương trình tích điểm thưởng siêu hấp dẫn
Thông số kỹ thuật “Servo Drive SD930-7R6A-EALBP VEICHI - SD900 Series
  • Tên sản phẩm Servo Drive SD930-7R6A-EALBP VEICHI - SD900 Series
  • Loại Drive EtherCAT encoder
  • Loại Encoder Absolute, ABZ incremental, Nguồn cấp điện phụ 24V
  • Điện áp AC 220V
  • Dòng điện 7.6A
  • Ứng dụng 3C, pin lithium, điện mặt trời, in ấn và bao bì, cắt laser, chế biến gỗ, máy công cụ
  • Truyền thông RS485, EtherCAT
  • Thông số khác Phiên bản tiêu chuẩn
  • Đơn vị tính Pcs
Tài liệu kỹ thuật “Servo Drive SD930-7R6A-EALBP VEICHI - SD900 Series
Đánh giá & Bình luận Servo Drive SD930-7R6A-EALBP VEICHI - SD900 Series (0)
Điểm đánh giá
    0%
    0%
    0%
    0%
    0%